Thông báo nội bộ IKC
Đề nghị các thành viên IKC khi copy bài viết từ các website khác cần ghi rõ nguồn tư liệu ở cuối bài viết.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

November 2017
SunMonTueWedThuFriSat
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
2627282930  

Calendar Calendar

Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 


Rechercher Advanced Search

LIÊN KẾT BẠN BÈ
New Page 1 Công báo tỉnh Quảng Trị
Like/Tweet/+1

bang xep hang the0 quoc gia

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

default bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Tue Mar 22, 2011 4:07 am


AverageGMsIMsTotal Titled
1Russia27231864511857
2Ukraine269169179396
3China2645221385
4Israel26433442137
5Azerbaijan2638171255
6United States of America263265109506
7Hungary262741105374
8India26251858159
9Germany2624731971074
10Armenia2624232365
11France26193583291
12Bulgaria26182752116
13Netherlands26132268252
14Georgia2609243297
15Poland25982689281
16Spain25893385376
17Romania25861976257
18Serbia25844995490
19England25793655219
20Cuba25781536213
21Czech Republic25732464214
22Croatia25703057216
23Belarus2568142581
24Sweden25571635114
25Brazil2543727113
26Kazakhstan2541132893
27Slovenia254092495
28Greece2539102386
29Slovakia2538102177
30Uzbekistan253810934
31Argentina25351562198
32Norway253092281
33Philippines251982551
34Switzerland2510732113
35Denmark250583483
36Vietnam25056467
37Iceland2503111047
38Bosnia & Herzegovina250161975
39Lithuania250071442
40Italy2491633158
41Moldova248762062
42Austria2481638167
43Latvia24738844
44Peru24723847
45Turkey246921352
46Canada2467627117
47Belgium246641565
48Estonia246241336
49Montenegro246161053
50Iran24615750
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Tue Mar 22, 2011 4:07 am

51Former YUG Rep of Macedonia245981145
52Mexico2458526118
53Scotland24545931
54Indonesia245161243
55Egypt245132237
56Finland244351982
57Colombia243622274
58Portugal242631134
59Singapore242431045
60Australia241831776
61Bangladesh24135125
62Chile24123940
63Turkmenistan24083637
64Venezuela239511030
65Ireland23901621
66Ecuador23861832
67Morocco23821320
68Mongolia23722423
69Albania23511512
70New Zealand23471627
71Paraguay23462215
72Kyrgyzstan23401411
73Uruguay23231311
74Costa Rica23151715
75Dominican Republic23151616
76Luxembourg23141213
77Malaysia23120317
78Faroe Islands2306036
79Iraq23050426
80Tajikistan2302135
81Wales23010314
82Syria22910317
83Algeria229011022
84South Africa22880627
85United Arab Emirates22851527
86Bolivia22811116
87Tunisia22672310
88Yemen2263038
89Jordan22630112
90Nicaragua22440213
91Lebanon22410111
92Palestine2237114
93Japan2219016
94Pakistan2214023
95El Salvador22130318
96Thailand2206005
97Andorra2203115
98Puerto Rico2194026
99Qatar2193238
100Zambia2192035
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Tue Mar 22, 2011 4:08 am

101Zimbabwe2181036
102Guatemala21800112
103Nigeria2174046
104Uganda2168000
105Barbados2160016
106Sri Lanka2158007
107Panama2157014
108Ethiopia2151002
109Monaco2150104
110Mozambique2141001
111Sudan2136003
112Jersey2124002
113Trinidad & Tobago2122006
114Malta2116004
115Angola2115068
116Jamaica2112003
117Hong Kong2109008
118Nepal2095000
119Libya2094005
120Cyprus2090005
121Namibia2089002
122Honduras2083019
123San Marino2082004
124Surinam2067003
125Liechtenstein2066001
126Botswana2065004
127Papua New Guinea2060001
128Brunei Darussalam2052001
129Mauritius2041000
130Seychelles2023000
131Netherlands Antilles2018001
132Bahrain2017005
133South Korea2011103
134Madagascar2003000
135Afghanistan1999002
136Guernsey1979003
137Aruba1960000
138Bermuda1950002
139Kenya1946003
140Macau1940002
141British Virgin Islands1931001
142Chinese Taipei1888000
143Fiji1880002
144Maldives1842000
145Rwanda1831000
146Ghana1818000
147Bahamas1792000
148Sao Tome and Principe1786000
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by i.m.sai on Tue Mar 22, 2011 8:01 am

Nhìn mãi tìm Việt Nam
her her
36 ^^!
avatar
i.m.sai

Tổng số bài gửi : 162
Join date : 17/01/2011
Age : 26
Đến từ : Lâm Đồng

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Tue Mar 22, 2011 12:13 pm

mình nhìn mãi cũng với thấy VN. nhưng ksa0, 36 là Tài Lộc ^^ có cái tài với lộc nào là VN mh` hốt hết rồi còn âu ❤
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by nguojt0jy3u9 on Tue Mar 22, 2011 2:30 pm

:cyclops: dùng cả cái kính lúp mới thấy Vnam, 36 à cao thế
lol!
avatar
nguojt0jy3u9

Tổng số bài gửi : 315
Join date : 09/02/2011
Age : 25
Đến từ : Thái Nguyên

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by Compa on Tue Mar 22, 2011 7:53 pm

toet no con mat moi thay Viet Nam 😢
36 so dep :lol:

Compa

Tổng số bài gửi : 12
Join date : 11/02/2011
Age : 28

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by maverick319 on Tue Mar 22, 2011 7:54 pm

Average là ELO trung bình chăng? Xếp vậy đâu có chính xác :))

maverick319

Tổng số bài gửi : 47
Join date : 21/02/2011

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by utan on Wed Mar 23, 2011 8:14 pm

Đương nhiên là k hề chính xác về khía cạnh vượt trội của một số ĐKT
VD elo của lê quang liêm nhất thế giới là 2800 (đương nhiên là nhất VN nữa) còn elo của Utan nhì VN là 1800 thì elo trung bình của VN là (2800+1800)/2=2300 ????
Vì vậy người ta biết đến elo của cá nhân nhiều hơn là elo trung bình của quốc gia

_________________
Kệ nó.Vui lên đê nào anh em
126
avatar
utan

Tổng số bài gửi : 975
Join date : 17/01/2011
Age : 26
Đến từ : Nam Định

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Wed Mar 23, 2011 11:27 pm

Thằng này nói vớ va vớ vẩn j thế?
ELO trung bình mà tính thế hả ¿
nge đây này kon gà: ELO trung bình được tính = tổng tất cả các DKT, KT chia trung bình, vì vậy nó tuy k chính xác tuyệt đối thì cũng đến 85%
chứ cộng thằng cao nhất vs thằng k být đánh cờ chia TB hả
vd: (TrươngĐịnh ELO 3200)+(Utan ELO 1 ) = 3201 : 2= 1600,5 vậy ELO TB của VN = 1600,5 hả. ngu dã man :x
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by utan on Fri Mar 25, 2011 12:43 pm

(bài này đã đc ng viết xóa đi vì cảm thấy ko nên bình luận lúc đang nóng giận)

_________________
Kệ nó.Vui lên đê nào anh em
126
avatar
utan

Tổng số bài gửi : 975
Join date : 17/01/2011
Age : 26
Đến từ : Nam Định

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by truongdinh.neu on Fri Mar 25, 2011 4:10 pm

:cheers:
avatar
truongdinh.neu

Tổng số bài gửi : 608
Join date : 11/02/2011
Age : 26
Đến từ : Thanh Hóa

Xem lý lịch thành viên

Về Đầu Trang Go down

default Re: bang xep hang the0 quoc gia

Bài gửi by Sponsored content


Sponsored content


Về Đầu Trang Go down

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết